Tare da fiye da shekaru goma fasaha da tarin abokin ciniki, Techik ya ba da kansa ga ci gaba da bincike da ci gaba. Sabon tsaraTsarin Binciken X-ray na Samfuryanzu ya sami ƙarin ƙwarewa daga abokan cinikinmu.
Inganta software
Software na lokaci-lokaci
Software na lokaci-lokaci na iya guje wa kuskuren lokaci ta hanyar windows. Ana iya rage tsawon lokacin busa iska daga farkon lokacin buɗewa na 50ms zuwa 5-10ms na yanzu, kuma aiwatar da gurɓataccen abu shine kashi ɗaya bisa uku na asali.
Bayan haka, algorithm na zaɓin siffa da software na rarraba kwayoyi suna samuwa idan kuna buƙatar ingantaccen aiki.
Tsarin Tsarin Modularized
Tsarin tsari na zamani yana sa bangare ɗaya ya dace da samfura daban-daban, wanda zai iya inganta ingantaccen samarwa ta 30% - 40%. Samfurin yana haɗe sosai wanda ke sa kulawa ya fi dacewa kuma yana rage yawan aiki da ƙimar kulawa na abokan ciniki, kamar bel mai ɗaukar kaya da na'urar hannu.
Zane Mai Tsaftataccen Matsayi
X-ray mai girma yana sanye da flanges masu laushi don hana kayan daga fadawa cikin ratar bel, irin su shinkafa, jan wake da sauran kayan abinci na granular, wanda ba zai iya rage cin abinci kawai ba, har ma yana rage matsalolin tsaftace na'ura, don haka don cimma matsayi mafi girma na ƙirar tsafta.
1.The dukan gangara zane damar najasa don gudãna saukar da magudana ta halitta.
2.No sanitary sasanninta, babu kwayoyin kiwo yankin;
3.The bude zane na dukan na'ura ya dace don tsaftacewa da tsaftacewa a kowane matsayi a waje da kayan aiki;
4.Equipment za a iya kurkura kai tsaye da kuma tsabtace;
5.With Modularized zane, ɓangaren jigilar na'ura, labule mai karewa, da dai sauransu za'a iya rarraba sauƙi.
Haɓakawa akan tsarin janareta da ganowa
1. Matsayin shigarwa na janareta da madaidaicin matsayi na shigarwa yana daidaitawa zuwa jagorancin busa iska. A 120m/min babban gudun, tasiri mai nisa tsakanin tashar ganowa da ɓangaren busa iska yana raguwa zuwa iyaka.
2.An ƙara nisa tsakanin tashar ciyarwa da tashar ganowa, don haka samfurin yana da nisa mai tsayi da tsayin hanzari.
3.An rage nisa tsakanin tashar mai ganowa da bakin iska, don haka yuwuwar da girman girman motsi mara ƙarfi na samfurin bayan ganowa ya ragu kuma an ƙara ƙimar kin amincewa.
4.By ta amfani da 9-rami solenoid bawul, sabon iska bututun iska da kuma hawa farantin, 72 rami iska jet za a iya shigar a kan 40 model na'ura ba tare da canza hawa farantin.
5.A cikin aiwatar da ƙin yarda, da ƙin yarda yankin na guda bututun ƙarfe ne karami, da aiwatar da rabo da daidaito suna ƙwarai inganta.
Lokacin aikawa: Yuli-23-2022