Shanghai Techik Ya Nuna Babban Kayan Aikin Duba Abinci a 2021 Shanxi Huairen Ɗan Rago na Ciniki Nama

Daga 6 ga Satumba zuwa 8 ga Satumba, tare da taken "budewa, haɗin gwiwa, haɗin gwiwa, da cin nasara", taron cinikin naman ɗan rago na Shanxi Huairen na 2021 ya kasance da girma a Cibiyar Baje kolin Kayayyakin Noma ta Huairen.

1

Taron Ciniki na Nama na 2021 ya ƙunshi duka sarkar masana'antu na shuka ciyarwar tumaki, kiwo, sarrafawa, da tallace-tallace. Ba wai kawai yana wadatar kayan naman rago ba, har ma yana nuna wa masu sauraro nasarorin da aka samu na kiwo da injina. A yayin bikin baje kolin, Shanghai Techik ta samar da hanyoyin tantance naman naman naman rago da kuma duba lafiyar masu sauraro a rumfar B71 da ke Hall B.

2

Saboda fa'idodin ci-gaban tsaftar tsarin tsafta, ƙirar injuna na zamani, sabbin fasahohin fasahar hoto mai inganci, sabon ƙarni na “Smart Vision Supercomputing” na fasaha algorithm, Shanghai Techik ya kawo tsarin sa ido na X-ray na waje zuwa nunin, wanda ya sami nasara Hankalin masu sauraro na nuni tare da fasalulluka kamar gano ainihin madaidaici da ƙirar kimiyya da fasaha.

Don tabbatar da amincin abinci, ya zama dole a gano gawarwakin waje a cikin aikin sarrafa rago. Baya ga gano gurbacewar jiki, masana'antar nama ta kuma damu matuka game da gano ragowar kashi. Injin duba X-ray na Techik na iya gano abubuwa na waje kamar ƙasusuwan da suka rage, karyewar allura, alamar ƙarfe, wayoyi na ƙarfe, tarkacen safar hannu na ƙarfe, gilashi, da sauransu don kowane nau'in samfuran naman naman. Algorithms na hankali kuma na iya bambanta ta atomatik tsakanin abubuwan haɗin samfur da abubuwa na waje. , Nisantar ƙararrawa na ƙarya kuma sami ingantaccen ganowa. Haka kuma, Techik karfe injimin gano illa da checkweigher kuma iya saduwa da bukatun daban-daban na naman naman layukan.

Don tsarin fasahar X-ray na Techik, ana iya bincikar ɗan rago mai ƙashi ko ƙashi, kamar saran rago, kunama, naman rago, ƙwallon rago, da sauransu. Don gano karfe, samfuran rago mai bushe ko rigar, kamar nama mai sanyi, daskararre nama da kayan nama mai zurfi za a iya ganowa, kuma tasirin gano ƙananan naman naman zai fi kyau.

Don nuna tasirin dubawa na kayan aiki, ƙwararrun Techik sun kawo shahararriyar kunamar tumaki da daidaitattun tubalan gwaji don gwadawa a wurin. A cikin kunama na tumaki tare da hadadden abun da ke ciki, waya mai kyau ta bakin karfe tana gani a sarari ta injin binciken Techik.

3

[Hagu: Kunama Tumaki. Dama: Tsarin dubawa na ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan shingen gwajin waya mai kyau

Bugu da ƙari, babban madaidaicin dubawa, ayyuka daban-daban na taimako, babban kariya da tsaftataccen tsari, tsarin watsa shirye-shiryen barga, da tsarin kin amincewa da inganci kuma yana taimakawa kayan aikin dubawa na Techik don zama gwani a cikin binciken samfurin nama.

TechikNunawa

Tsarin Dubawa na X-ray mai hankali - Jerin TXR-G mai girma

Madaidaicin madaidaici; Agano-zagaye;Karfin kwanciyar hankali

4

Tsarin Binciken X-ray mai hankali - jerin Smart TXR-S1

Maras tsada;Ƙananan amfani da makamashi;Ƙananan girma

5

Metal Detector - Babban madaidaicin jerin IMD

Babban hankali;Gano mita biyu;Sauƙiaiki

6

Checkweight - Standard IXL jerin

Babban daidaito; High kwanciyar hankali; Sauƙaƙe aiki

7


Lokacin aikawa: Satumba-07-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana