Shin gano karfe yana da daraja a cikin 'ya'yan itace da kayan marmari masu daskararre?

Gabaɗaya, a lokacin sarrafa daskararrun 'ya'yan itace da kayan marmari, mai yiyuwa ne samfuran daskararrun za su gurɓata da abubuwan baƙin ƙarfe na waje kamar ƙarfe a cikin layin samarwa. Don haka, yana da mahimmanci a sami gano ƙarfe kafin isar da abokan ciniki.

 

Dangane da kayan lambu da kayan marmari daban-daban da aikace-aikacen su, daskararrun samfuran 'ya'yan itace da kayan lambu suna cikin siffa da yanayi daban-daban. Hanya ɗaya gama gari don kayan lambu don samun yanayin daskararre da sauri shine a daskare samfurin a toshe. Irin waɗannan 'ya'yan itace da kayan marmari da aka daskararre na iya samun kyakkyawan aikin ganowa ta hanyar gano ƙarfe; yayin da sauran daskarewar 'ya'yan itace da kayan marmari na iya cin gajiyar tsarin duban X-ray saboda rashin daidaituwa.

 

Gano kan layi da gano marufi: bayan kammala injin daskarewa guda ɗaya, gabaɗaya, za'a iya gano 'ya'yan itace daskararre akan faranti ko bayan marufi.

Mai gano karfe: bisa ga ingancin injin daskarewa guda ɗaya, tasirin samfuran kayan lambu daskararre gabaɗaya ba zai yi tasiri ga daidaiton ganowa ba.

Tsarin dubawa na X-ray: Tsarin duban X-ray yana da mafi kyawun aikin ganowa idan ya zo ga samfuran daskararre marasa daidaituwa. Tsarin dubawa na X-ray, tare da masu watsi da iska, suna samun ci gaba wajen gano dutse da gilashi.

Duba awo: ana amfani da na'urar tantance nauyi sosai don auna samfuran kafin shiga kasuwa. Misali, gauraye daskararre kayan lambu za a iya duba nauyi a karshen layin samarwa.


Lokacin aikawa: Janairu-30-2023

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana