* Gabatarwar Samfuran Tsarin Duban Abubuwan Kitse na Nama:
Techik Meat Fat Content X-ray Inspection System an yi shi ne daga tushen X-ray da tsarin ganowa (an yi amfani da shi don tattara siginar ƙarfi da ƙarancin ƙarfi). Lokacin da samfuran nama suka wuce tsarin dubawa na X-ray, za su iya samun hotuna masu ƙarfi da ƙarancin ƙarfi a lokaci guda. Bayan jerin sarrafawa irin su kwatanta kai tsaye na hotuna masu girma da ƙananan makamashi da lissafin software na musamman na nama, ana iya gano mai da nama maras kyau a kan layi kuma a ƙididdige abubuwan mai a ainihin lokaci.
Baya ga gano abubuwan kitse na kan layi, Techik Meat Fat Content X-ray Inspection System shima yana da aikin gano jikin waje, siffa, nauyi da sauran fannoni.
Gano jikin waje:
Yana iya gano wasu abubuwa na waje waɗanda suka haɗa da ƙarfe, gilashi, yumbu, ƙarfe da sauransu; a halin da ake ciki kuma yana iya gano ragowar kashi na kayan nama mara kashi. A cikin gano ƙananan ƙananan jikin baƙon, jikin waje na bakin ciki yana da daidaiton ganowa mafi girma.
Gano siffar:
Tare da taimakon algorithm mai hankali, ana iya gano lahani na samfuran nama, irin su nau'in biredin nama mara kyau, zubar da tsiran alade wanda ya haifar da sifar samfuran marufi marasa daidaituwa.
Gano nauyi:
Yana iya gane babban sauri, babban madaidaicin gano yarda da nauyi, da ƙima daidai da kiba ko samfuran marasa nauyi.
*Fa'idodinNama Fat Content X-ray System dubawa
Techik Meat Fat Content X-ray Inspection System na iya daidaita layin samar da sauri da sauri, tare da daidaito mai girma da ƙananan farashi. Yana iya aiwatar da babban adadin abubuwan gano kitse na kan layi mai saurin rasa kitse na kayan nama don taimakawa ingantaccen ciyarwa da ƙirƙirar "kitsen zinare da sirara".
*Aikace-aikace naNama Fat Content X-ray System dubawa
Ayyukan gano kitse mai sauƙi ne don aiki kuma ana iya amfani da su zuwa nau'ikan nau'ikan nama daban-daban, kamar nama mara ƙashi, nama mai kwalin, niƙaƙƙen nama, dafaffen nama, ɗanyen nama, naman zafin ɗaki, nama daskararre, nama mai yawa da kayan nama da aka haɗa. . Wannan aikin ba a iyakance shi ta nau'i, tsari da halayen nama ba. Wato ana iya amfani da shi sosai a cikin wainar nama, naman nama, naman niƙa, tsiran alade, hamburgers da sauransu.
*Me yasaNama Fat Content X-ray System dubawa
Tsarin samar da nama irin su wainar nama da nama ba abu ne mai sauƙi kamar yadda yake gani ba. Kayayyakin nama tare da yawan amfanin ƙasa, babban inganci da dandano ɗaya ɗaya suna buƙatar dabarar kimiyya, daidaitaccen tsari da ingantaccen dubawa mai inganci.
Gano kitsen nama yana taimakawa masana'antu don sarrafa ingancin nama a ainihin lokacin a cikin siye da sarrafa albarkatun ƙasa, da kuma samun ingantaccen samarwa.
Lokacin karɓar ɗanyen nama, gano abubuwan kitse na kan layi yana taimakawa masana'antu don fahimtar da sauri ko kitse zuwa bakin ciki rabo ya kai ma'auni, da ƙarfafa ingancin sarrafa albarkatun ƙasa.
Lokacin da kayayyakin nama ke sarrafa, gano kitse na ainihin lokacin yana taimakawa wajen sarrafa daidaitaccen ciyarwa da fitar da kayan sarrafa nama, da guje wa ɓarna na albarkatun ƙasa, da haɓaka inganci.
Bugu da ƙari, kitsen kayan nama shine maɓalli mai mahimmanci wanda ke ƙayyade launi, ƙanshi, inganci da aminci. Kayayyakin nama masu “mai kitse na gwal da siriri” sun fi shahara ga masu amfani. Gano ainihin abin da ke cikin kitse kuma na iya taimakawa wajen ƙirƙirar "kitsen gwal da siraɗin sirara" da ɗanɗano mai inganci ɗaya ɗaya.
*Kira
*Yawon shakatawa na masana'anta
*bidiyo