Mai Gano Ƙarfe na Mai Canjin atomatik Don Kunshin Abinci

Takaitaccen Bayani:

Na farko DSP na'ura mai ɗaukar bel nau'in mai gano ƙarfe tare da Haƙƙin mallaka na hankali a China, wanda ya dace da gano gurɓataccen ƙarfe a masana'antu daban-daban kamar: samfuran ruwa, nama & kaji, samfuran gishiri, irin kek, goro, kayan lambu, albarkatun sinadarai, kantin magani, kayan kwalliya, kayan wasan yara. , da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Bidiyo

Tags samfurin

* Fa'idodi akan Nau'in Canjin CanzaMai Gano Karfe:


Farashin DSPnau'in bel mai ɗaukar nauyikarfe injimin gano illatare da haƙƙin mallaka na hankali a China, dacewa da gano gurɓataccen ƙarfe a masana'antu daban-daban kamar: samfuran ruwa, nama & kaji, samfuran gishiri, irin kek, goro, kayan lambu, albarkatun sinadarai, kantin magani, kayan kwalliya, kayan wasa, da sauransu.

* Nau'in Ƙarfe Mai Gano IMD Series

Gano duk gurɓataccen ƙarfe a cikin kunshin da abinci mara nauyi, gami da ƙarfe na ƙarfe (Fe), ƙarfe mara ƙarfe (Copper, Aluminum da sauransu) da bakin karfe.

* Mai Gano Nau'in Ƙarfe Mai Canjin Ƙarfe yana da Barga kuma yana iya Samun Babban Hankali


Fasaha na daidaita lokaci na musamman
Babban hankali tare da ingantaccen aiki
Aikin ma'auni ta atomatik

*Babban Kanfigareshan akan Nau'in Mai Gano Ƙarfe na Ƙarfe yana samuwa.


Kariyar tabawa
tashar USB
Mitar-biyu
Tsarin rejecter na musamman
Daban-daban saman jiyya

*Ayyukan abokantaka na mai amfani akan Na'urar Gano Nau'in Ƙarfe na Conveyor Belt


Yaruka da yawa
Keɓancewa
Babban ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya

* Mai Gano Nau'in Ƙarfe Mai Canjin Ƙarfe Yana da Aikin Koyon Kai


Halin samfurin koyo ta atomatik
Kammala tsarin koyo ta atomatik ba da daɗewa ba

*CƘididdigar Ƙarfe Na Nau'in Ƙarfe na onveyor


Samfura

IMD

Ƙayyadaddun bayanai

4008,4012

4015,4018

5020,5025

5030,5035

6025,6030

Faɗin Ganewa

400mm

500mm

600mm

Tsawon Ganewa

80mm, 120mm

150mm, 180mm

200mm, 250mm

300mm, 350mm

mm 250

300mm

Hankali Fe

Φ0.5mm, Φ0.6mm

Φ0.7mm, Φ0.8mm

Φ0.8mm, Φ1.0mm

Φ1.2mm, Φ1.5mm

Φ1.2mm

Φ1.5mm

SUS304

Φ1.0mm, Φ1.2mm

Φ1.5mm, Φ2.0mm

Φ2.0mm, Φ2.5mm

Φ2.5mm, Φ3.0mm

Φ2.5mm

Φ3.0mm

Nisa Belt

mm 360

mm 460

mm 560

Ƙarfin lodi

5kg ~ 10kg

20kg ~ 50kg

25kg ~ 100kg

Yanayin Nuni

LCD nuni panel (FDM tabawa na zaɓi)

Yanayin Aiki

Shigar da maɓallin (Shigar da zaɓin taɓawa)

Yawan Ma'ajiyar samfur

nau'ikan 52 (iri 100 tare da allon taɓawa)

Mai ɗaukar Belt

Matsayin Abinci PU (nau'in jigilar sarkar na zaɓi)

Gudun Belt

Kafaffen 25m/min(Zaɓin saurin canzawa)

Yanayin Rejecter

Ƙararrawa da bel yana tsayawa (Mai ƙidayar zaɓi na zaɓi)

Tushen wutan lantarki

AC220V(Na zaɓi)

Babban Material

SUS304

Maganin Sama

SUS da aka goge, goge madubi, Yashi ya fashe

*Lura:


1. Ma'auni na fasaha a sama shine sakamakon hankali ta hanyar gano kawai samfurin gwaji akan bel. Za a yi tasiri a kan kankare bisa ga samfuran da ake ganowa, yanayin aiki da sauri.
2. Ana iya cika buƙatun masu girma dabam na abokan ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana